Toà nhà văn phòng nhôm bức tường rèm kim loại tấm nhôm đục thính
Basic Properties
Place of Origin:
được sản xuất tại Trung Quốc
Brand Name:
TianYuan
Certification:
CE,ISO9000...
Model Number:
TY-010
Trading Properties
Minimum Order Quantity:
Hộp đựng 1*20"
Price:
USD15.7/m2
Payment Terms:
L/C, T/T
Supply Ability:
9000m2/ngày
Specifications
| Application: | Commercial Buildings | Ceiling Tile Type: | Metal Ceilings |
| Surface Treatment: | Powder Coated | Feature: | Sound Insulation And Waterproof |
| Weather Resistance: | High | Function: | Weatherproofing |
| Fire Resistance: | High | Moistureproof: | Yes |
| Certificates: | CE/CCC/ISO9000 | Durability: | Long-lasting |
| High Light: | Bức tường rèm nhôm CE,Tòa nhà văn phòng Tường rèm nhôm,tấm nhôm đục lỗ Khóa âm thanh |
||
Product Description
Tòa nhà văn phòng Aluminium bức tường rèm kim loại Perforated tấm nhôm âm thanh cách nhiệt
Tổng quan sản phẩm
Kim loại tường rèm nhôm có cấu trúc mới với thiết kế hiện đại, sạch sẽ thể hiện hoàn hảo các khái niệm kiến trúc.Sản phẩm thể hiện cấu trúc vững chắc với các đường kết nối ngắn gọn và sự hấp dẫn trực quan năng động.
Các đặc điểm chính
- Xét dọc dày đặc với bề mặt tấm phẳng, thẳng
- Cấu trúc vững chắc với các đường kết nối sống động
- Có sẵn với các phương pháp xử lý bề mặt khác nhau: sơn nhựa, lớp phủ phun, đâm
- Thích hợp cho cả cài đặt trong nhà và ngoài trời
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Trần dải hình C |
| Các tùy chọn khoan | 1.0, 1.8, 2,3mm tròn lỗ thẳng hoặc đơn giản |
| Profile Edge | Biển cong / Biển thẳng |
| Thử âm | Đức soundtex, MRC0.65-0.8 |
| Sản xuất | Xếp xát extrusion |
| Hệ thống lắp đặt | Hệ thống loại đường rãnh đen và hệ thống mang hình chữ T |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Châu, Trung Quốc |
| Sử dụng | Nội thất/ngoại; Nội thất/ngoại |
| Màu sắc | Màu trắng/màu RAL tùy chọn |
| Độ dày | 0.6-1.2mm |
| Kích thước | 75mm, 100mm, 150mm, 200mm, 300mm |
| Điều trị bề mặt | Sơn bột/sơn cuộn |
| Khả năng cung cấp | 5000 mét vuông mỗi tuần |
| Thời gian dẫn đầu | Trong vòng 15-20 ngày |
| Các nhà cung cấp vật liệu | Nam Tây nhôm & Đức nhôm nhập khẩu |
| Bảo hành | 8-10 năm |
Ưu điểm sản phẩm
- Nhiều tùy chọn tiếp cận
- Có thể tùy chỉnh các loại, mẫu và màu sắc theo yêu cầu
- Độ phẳng tuyệt vời, chống ẩm và chống dầu
- Màu sắc, bền và không phai mờ
- Cấu trúc nhỏ gọn với khâu liền mạch duy trì không đổi màu trong 10 năm
- Không độc hại, vô vị, thân thiện với môi trường và tái chế 100%
- Chứng chỉ: ISO9001:2008, ISO14001:2004, CE, SONCAP, GB/T28001-2011, SGS Test
- Sự phối hợp trần kim loại tùy chỉnh với kết thúc bên trong / bên ngoài
- Dễ dàng và nhanh chóng cài đặt